• banner_01

Skipulag starfsemi

Síðdegis 25. nóvember 2020 kom fröken Du Juan á Benxi háskólasvæðið í Shenyang Pharmaceutical University með 10 starfsmenn af mikilli veggsíu og hitti forstöðumann Anping deildarstjórans, Meng Yi, vararitara flokksnefndarinnar. lyfjafræðiháskólinn, Liu Yucheng, vararitari flokksnefndar lyfjaverkfræðiskólans, Wang Shuangyan, vararitari flokksnefndar háskólans í hefðbundinni kínverskri læknisfræði, Zhang Haijing, vararitari flokksnefndar háskólans. í lífvísindum og líflyfjum Wang Haixia, vararitari flokksnefndar viðskiptafræðiskólans, og aðrir skólaleiðtogar áttu vinsamleg samskipti.

Klukkan 14:30 var verðlaunaafhending fyrir „Great Wall Du Zhaoyun Scholarship“ formlega haldin í fyrirlestrasal skólans.Fröken Du Juan afhenti verðlaun og tók hópmynd með þeim tíu nemendum sem unnu styrkinn.Fröken Du Juan óskar verðlaunaða nemendum: þið eruð ræktendur lyfjafræði í framtíðinni.Ég vona að þú getir erft vísindalegt og strangt viðhorf eldri kynslóðar lyfjafræðinga.Á tímum eftir faraldur þarftu að leggja meira á þig, verða burðarás landsins og leitast við að byggja upp móðurlandið og gera þér grein fyrir eigin gildi.

Við athöfnina deildu Wang Dan, sölustjóri Great Wall síunar, Wang song, tæknistjóri, og Yan Yuting, sölustjóri, einnig með kennurum og nemendum menningarhugtakinu og vörunotkunarsviði Great Wall síunar, sem hjálpaði nemendum að vita betur um frábær veggsíun.Á sama tíma var þeim einnig boðið að heimsækja Great Wall síun.

new (3)

new (1)

Að athöfninni lokinni gerði Anping yfirmaður frábæra niðurstöðu fyrir hönd skólastjórnenda.Yfirmaður Anping þakkaði frábæru veggsíuninni fyrir framlagið og útskýrði þróunarferli skólans.Hver þátttakandi var djúpt snortinn af þessari sögu. Þegar Du Juan deildi upprunalegum áformum um námsstyrkinn sagði frú Du Juan með tárin í augunum: „Hugmyndin um að stofna námsstyrk kom frá söguþræði sjónvarpsþáttarins „On the Road“: persónan Liu Da sagði: „Jenny (elskhugi Liu Da) fór ekki frá mér.Ég stofnaði ástarsjóð í hennar nafni og notaði annað form til að hafa hana hjá mér“.Þessi söguþráður hreyfði mig djúpt.Ég held að faðir minn (Herra Du Zhaoyun) geti líka verið hjá mér og Múrnum á þennan hátt.Minningarorð föður míns eru líka minning föður míns.Ég vona að halda áfram handverksanda föður míns, ást og frumkvöðlaanda.Þess vegna vil ég setja upp þennan styrk."

Verðlaunaafhendingin er aðeins einum degi frá þakkargjörðarhátíðinni á Vesturlöndum.Í vestrænni menningu er þakkargjörð hátíð fyrir fjölskyldur til að koma saman;Stofnun „Great Wall Du Zhaoyun námsstyrksins“ hefur einnig sameinað tvær kynslóðir Miklamúrsins að einhverju leyti.

Gróðursettu fræ vonar.Við væntum þess að það hlúi að uppsöfnun nemenda, efli frábært vörumerki og dreifi andlegum verkum frumkvöðla alls staðar.

new (2)


Pósttími: Jan-06-2022

WeChat

whatsapp